Ngày 20/01, khóa học “Trưởng phòng kinh doanh chuyên nghiệp” K30 đã tổ chức khai giảng thành công tại tại phòng học V.I.P. Lầu 1, Tòa nhà Rivera Park Sài Gòn, Số 7/28 Đường Thành Thái, Phường 14, Quận 10, TP.Hồ Chí Minh dưới sự dẫn dắt của chuyên gia Đào Xuân Khương.
Khóa học được thiết kế trong thời lượng 8 buổi với 8 học phần:
Khóa học giúp học viên nắm được kiến thức, kỹ năng mà một trưởng phòng kinh doanh cần có trong thời kỳ hội nhập, thúc đẩy gia tăng doanh số, lợi nhuận đưa doanh nghiệp phát triển trong nền kinh tế thị trường nhiều biến động và khó khăn.
Khóa học chú trọng thúc đẩy tinh thần chủ động học tập của học viên thông qua thảo luận, hoạt động nhóm, giải quyết những tình huống, khó khăn thực tế mà trưởng phòng kinh doanh gặp phải.
Buổi khai giảng đã diễn ra với không khí rất sôi nổi, PTI hy vọng những năng lượng, khí thế tích cực mà các học viên đã thể hiện sẽ được phát huy xuyên suốt khóa học. Chúc quý anh/chị học viên có một khóa học thành công rực rỡ!
Thông tin chi tiết khóa học truy cập:
Một số hình ảnh trong buổi khai giảng:
Chúng tôi đang xử lí yêu cầu của bạn..Vui lòng đợi sau ít phút