HÀ NỘI – TOKYO – YOKOHAMA – NARITA – HÀ NỘI
(Thời gian: 25-30/6/2023, 6 ngày/ 5 đêm)
Ngày 20/07 vừa qua, PTI HCM đã tổ chức khai giảng thành công khóa đào tạo “EPE - Nhà khởi nghiệp hiệu quả và chuyên nghiệp” khóa 01. Đồng hành cùng quý anh chị học viên trong chương trình là chuyên gia Đào Xuân Khương.
Ngày 29/6 vừa qua, sự kiện ra mắt lớp CFO30 PTI HCM đã diễn ra thành công tốt đẹp.
Ngày 28/6/2024, lớp CEO – Giám đốc điều hành chuyên nghiệp khóa 97 đã tổ chức thành công lễ ra mắt tại Tp. HCM.
Ngày 28/6/2024, khóa “Khoa học phong thủy dành cho doanh nhân” K39 chính thức khai giảng thành công tại giảng đường Draco PTI HCM. Đồng hành cùng các học viên trong chương trình là chuyên gia Nguyễn Ngoan với hơn 20 năm làm việc, chia sẻ tại nhiều quốc gia, nghiên cứu về các chuyên ngành kinh doanh và triết lý phong thủy.
Ngày 28/6/2024, Tổ chức Giáo dục Đào tạo PTI tiếp tục tổ chức khai giảng thành công chương trình “CMO – Giám đốc Marketing chuyên nghiệp” khóa 26 tại Tp.HCM.
Ngày 15/06/2024, tập thể lớp CEO Toàn diện 20 đã có chuyến tham quan kiến tập đầy ý nghĩa tại ba doanh nghiệp nổi bật với hệ sinh thái liên kết chặt chẽ: Công Ty TNHH Salub Việt Nam – chuyên cung cấp chai lọ mỹ phẩm, Công Ty TNHH TM DV Quảng Cáo Mai Hà Trần – chuyên thiết kế và sản xuất bao bì, và Công Ty TNHH MTV LA TERRE FRANCE ID – chuyên sản xuất dược phẩm, thực phẩm chức năng và mỹ phẩm.
Chúng tôi đang xử lí yêu cầu của bạn..Vui lòng đợi sau ít phút